• Tiếng Việt

    Module thu phát quang SFP-10G-10KM

    2,300,000

    1. Single Mode, Dual Fiber, 10G, LC Port, 1310, 10km
    2. Điện áp hoạt động: DC 3.15V~3.45V
    3. Công suất tiêu thụ: 1 W
    4. Bước sóng quang: 1310nm
    5. Công suất phát tia: -7~+1dBm
    6. Độ nhạy: -14 dBm
    7. Loại cáp quang: Single mode G652.D
    8. Loại port: Duplex – LC
    9. Khoảng cách truyền xa: 10 km
    10. Bảo vệ tĩnh điện: cấp độ 3 (theo tiêu chuẩn IEC61000-4-2)
    11. Nhiệt độ hoạt động: -5℃~70℃
    12. Chất liệu: thép không gỉ
    13. Kích thước: 55.4mm×13.7mm×8.5mm

    So sánh

    Đánh giá

    Chưa có đánh giá nào.

    Be the first to review “Module thu phát quang SFP-10G-10KM”

    Your email address will not be published. Required fields are marked *

    HỖ TRỢ VẬN CHUYỂN
    HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
    BẢO HÀNH NHANH CHÓNG